Thông số kỹ thuật
| Loại sản phẩm | Máy hút âm tủ |
| Lắp đặt | Âm tủ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Công suất hút | 850 m³/h |
| Độ ồn tối đa | 52 dB |
| Tổng công suất | 238 W |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Nguồn điện | 220 – 240 V |
| Đường ống thoát | Ø150 |
| Xuất xứ | Trung Quốc (Theo bản quyền Malloca Việt Nam) |
| Dạng điều khiển | Điều khiển cảm ứng |
| Chất liệu bề mặt | Kính |
| Lưới lọc | Hợp kim nhôm |
| Phụ kiện | Than hoạt tính, Ống thoát khói |
| Số lượng đèn | 2 |
| Loại đèn | LED dây |
| Tổng công suất đèn | 8 W |
| Tổng công suất motor | 230 W |
| Kích thước sản phẩm | 598 × 287 × 250 mm (Rộng × Sâu × Cao) |
| Kích thước cắt gỗ | 515 × 265 mm |
| Kích thước đóng gói | 670 × 335 × 380 mm |
| Trọng lượng nguyên kiện | 9.22 kg |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
| File 3D | Có |




