Giá: liên hệ
Danh mục: Máy rửa chén bát | Máy rửa bát Texgio |
Thêm vào giỏ Yêu thích Đăng ký ưu đãi thêm 5-10%
| Model | TGU-2400SD |
| Thương hiệu | Texgio |
| Kiểu dáng | Máy chậu đôi |
| Điều khiển | Phím cơ phía dưới |
| Chất liệu thân máy | Inox 201 |
| Chất liệu vòi nước | Inox 304 |
| Chất liệu thanh nhiệt | Inox 304 |
| Tần số siêu âm | 28kHz |
| Nhiệt độ rửa | Lên tới 110°C |
| Công suất làm nóng | 8000W |
| Công suất sóng âm | 3000W |
| Tổng công suất | 11000W |
| Năng suất rửa 1 lần | 360 đồ |
| Năng suất rửa 1 giờ | 5000 đồ |
| Thể tích chậu | 188.1L |
| Kích thước chậu chính | D1200 × R570 × C300 mm |
| Kích thước chậu tráng | D900 × R570 × C300 mm |
| Kích thước sản phẩm | D2400 × R800 × C800 mm |
| Nguồn điện | 220V±10%, 1P, 50Hz |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
Đánh giá Máy rửa chén công nghiệp Texgio TGU-2400SD: 
Bạn đã dùng sản phẩm? Xin bạn bớt chút thời gian để lại đánh giá!
Sản phẩm liên quan
Máy rửa chén công nghiệp Texgio CDW1180
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio TGU-1500SS
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa ly cốc công nghiệp Texgio CMG1140
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio CMD1150
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio TGU-1200XS
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio TGU-800XS
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio PRAIM PMFE-600S
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngMáy rửa chén công nghiệp Texgio PRAIM PRCE-600E
Liên hệ Thêm vào giỏ hàngSản phẩm bán chạy
Là đơn vị tiên phong trong lĩnh vực thiết bị nhà bếp, phòng tắm, nội thất, Bếp 365 luôn nỗ lực "giữ lửa cuộc sống", đưa những sản phẩm chất lượng cao đến với gia đình Việt.
Bếp 365 thường xuyên lựa chọn, cập nhật, mang những tiện ích và công nghệ mới nhất, từ những thương hiệu chất lượng hàng đầu thế giới đến với khách hàng tại Việt Nam.
Trải qua hơn 10 năm phấn đấu, Bếp 365 trân trọng cảm ơn quý khách hàng đã tin tưởng bình chọn là một trong những nhà bán lẻ hàng đầu, có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt nhất.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
Xuất xứ và bảo hành chính hãng.
Giá tốt nhất cùng nhiều ưu đãi.
1 đổi 1 trong vòng 3 ngày.
Miễn phí lắp đặt toàn quốc.
Miễn phí vận chuyển nội thành.
Dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt nhất.
Tin công ty
Tin thị trường
GIẢI THƯỞNG

CHẤP NHẬN THANH TOÁN


HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
◈ Tư vấn mua sắm miễn phí 24/7
◈ Chăm sóc khách hàng 24/7
◈ Giải quyết khiếu nại 24/7