Máy sấy tay Häfele 983.64.003 thuộc dòng H468 với thiết kế hiện đại, nhỏ gọn và phù hợp cho nhiều không gian như văn phòng, nhà hàng, khách sạn hoặc trung tâm thương mại. Sản phẩm sử dụng cảm biến tự động giúp thao tác tiện lợi và đảm bảo vệ sinh trong quá trình sử dụng.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại, màu trắng sang trọng
- Cảm biến tự động tiện lợi khi sử dụng
- Tốc độ gió mạnh giúp làm khô tay nhanh chóng
- Chất liệu nhựa ABS bền chắc, dễ vệ sinh
- Hoạt động ổn định, phù hợp nhiều không gian công cộng
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 983.64.003 |
| Thương hiệu | Häfele |
| Loại sản phẩm | Máy sấy tay |
| Model | H468 |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Màu sắc | Trắng |
| Công suất đầu vào | 1450 – 1600W |
| Tốc độ gió | 105 m/s |
| Độ ồn | 76 dB @1m |
| Khoảng cách cảm biến | 9 – 15 cm |
| Nguồn điện | 220 – 240V / 50Hz |
| Kích thước | 250 x 165 x 468 mm |




