Nồi chiên không dầu Sharp KFAF55EVBK mang đến giải pháp nấu ăn hiện đại, giúp chế biến các món chiên nướng thơm ngon mà vẫn hạn chế dầu mỡ, tốt hơn cho sức khỏe. Sản phẩm nổi bật với thiết kế sang trọng, dung tích rộng rãi cùng công nghệ làm nóng tiên tiến, đáp ứng tốt nhu cầu nấu nướng hằng ngày cho gia đình.
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 5.5 lít đáp ứng nhu cầu sử dụng cho gia đình từ 4 – 6 thành viên, thuận tiện khi chế biến nhiều món ăn như gà nướng nguyên con, khoai tây chiên hay bánh ngọt.
- Công suất hoạt động 1700W mạnh mẽ giúp làm nóng nhanh, thực phẩm chín đều và rút ngắn thời gian nấu.
- Công nghệ Rapid Air tạo luồng khí nóng đối lưu 360 độ, hỗ trợ giảm lượng dầu mỡ đáng kể nhưng vẫn giữ được độ giòn ngon cho món ăn.
- Bảng điều khiển cảm ứng kết hợp màn hình LED hiện đại, giúp thao tác điều chỉnh nhiệt độ và thời gian dễ dàng hơn.
- Tích hợp 8 chế độ nấu tự động phù hợp với nhiều món ăn khác nhau như chiên, nướng, sấy khô hoặc hâm nóng thực phẩm.
- Lòng nồi phủ chống dính cao cấp giúp hạn chế bám thực phẩm, thuận tiện cho việc vệ sinh sau khi sử dụng.
- Thiết kế nhỏ gọn với gam màu đen hiện đại, dễ dàng kết hợp với nhiều không gian bếp khác nhau.
Thông số kỹ thuật
| Model | KFAF55EVBK |
| Dung tích | 5.5 lít |
| Công suất | 1700W |
| Chức năng | Chiên không dầu, nướng, sấy khô |
| Màn hình hiển thị | Cảm ứng LED |
| Kích thước | 39 x 31 x 34 cm |
| Trọng lượng | 6.5 kg |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |




