Phụ kiện cửa trượt Häfele 409.36.034 được thiết kế dành cho hệ cửa nối liền bên, phù hợp với cửa gỗ và cửa khung nhôm, mang đến khả năng vận hành êm ái, ổn định cùng độ bền cao cho không gian nội thất hiện đại.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế dành cho hệ cửa nối liền bên, tối ưu khả năng đóng mở linh hoạt.
- Phù hợp cho cửa gỗ và cửa khung nhôm có chiều rộng khung trên 50 mm.
- Hệ thống 4 con lăn giúp cửa vận hành ổn định và êm ái.
- Con lăn nhựa kết hợp dẫn hướng vòng bi giúp giảm ma sát và tiếng ồn khi sử dụng.
- Hỗ trợ tải trọng cửa lên đến 50 kg cho mỗi cặp cửa.
- Có thể điều chỉnh cửa thông qua bản lề, tăng độ chính xác khi lắp đặt.
- Thiết kế bền bỉ, phù hợp với nhiều không gian nội thất hiện đại.
Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng | Dành cho cửa nối liền bên |
| Lĩnh vực ứng dụng | Dùng cho cửa gỗ, dùng cho cửa khung nhôm có chiều rộng khung > 50 mm |
| Vật liệu cửa | Gỗ, Nhôm |
| Độ dày cửa | ≥ 16 mm |
| Trọng lượng cửa | 12,5/25 kg (25/50 kg cho mỗi cặp cửa) |
| Chiều rộng cửa |
|
| Chất liệu hoàn thiện | Con lăn: Nhựa |
| Tư thế chạy | Đứng đầu |
| Phiên bản bộ chạy | 4 con lăn |
| Hệ thống truyền động dẫn hướng | Vòng bi |
| Cơ sở điều chỉnh | Có thể điều chỉnh bằng bản lề |
| Điều chỉnh cửa thông qua | Bản lề |
| Lắp đặt | Bên trái |




