Phụ kiện cửa trượt Häfele 409.36.035 được thiết kế cho hệ cửa nối liền bên, phù hợp với cửa gỗ và cửa khung nhôm, mang lại khả năng vận hành ổn định, đóng mở êm ái và tối ưu không gian sử dụng trong các thiết kế nội thất hiện đại.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế chuyên dụng cho hệ cửa nối liền bên, tối ưu khả năng vận hành linh hoạt.
- Phù hợp với cửa gỗ và cửa khung nhôm có chiều rộng khung trên 50 mm.
- Hệ thống 4 con lăn giúp cửa trượt nhẹ nhàng và ổn định hơn.
- Con lăn nhựa kết hợp dẫn hướng vòng bi giúp giảm tiếng ồn và tăng độ bền khi sử dụng.
- Hỗ trợ tải trọng cửa lên đến 50 kg cho mỗi cặp cửa.
- Có thể điều chỉnh cửa dễ dàng thông qua bản lề, tăng độ chính xác khi lắp đặt.
- Thiết kế bền bỉ, phù hợp với nhiều không gian nội thất hiện đại và sang trọng.
Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng | Dành cho cửa nối liền bên |
| Lĩnh vực ứng dụng | Dùng cho cửa gỗ, dùng cho cửa khung nhôm có chiều rộng khung > 50 mm |
| Vật liệu cửa | Gỗ, Nhôm |
| Độ dày cửa | ≥ 16 mm |
| Trọng lượng cửa | 12,5/25 kg (25/50 kg cho mỗi cặp cửa) |
| Chiều rộng cửa |
|
| Chất liệu hoàn thiện | Con lăn: Nhựa |
| Tư thế chạy | Đứng đầu |
| Phiên bản bộ chạy | 4 con lăn |
| Hệ thống truyền động dẫn hướng | Vòng bi |
| Cơ sở điều chỉnh | Có thể điều chỉnh bằng bản lề |
| Điều chỉnh cửa thông qua | Bản lề |
| Lắp đặt | Phải |




