Phụ kiện cửa trượt xoay Hawa Concepta III 25 Push Hafele 408.30.712 được thiết kế nhằm mang lại trải nghiệm sử dụng tiện nghi và hiện đại cho các hệ cửa trượt nội thất. Công nghệ cải tiến giúp sản phẩm hoạt động ổn định, hỗ trợ đóng mở nhẹ nhàng và tối ưu diện tích sử dụng trong không gian sống.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản cao cấp: Loại bỏ tay nắm truyền thống giúp tổng thể nội thất hiện đại và tinh tế hơn.
- Giấu cửa thông minh: Cho phép cánh cửa trượt gọn vào bên trong hốc mà không cần hệ tủ che ngoài.
- Tối ưu không gian sử dụng: Không sử dụng ray sàn giúp khu vực di chuyển thông thoáng hơn.
- Chuyển động êm và đều: Hệ thống hỗ trợ chuyển động giúp thao tác đóng mở nhẹ nhàng và ổn định.
- Điều chỉnh thuận tiện: Tất cả cơ cấu chỉnh được thao tác từ phía trước giúp bảo trì dễ dàng hơn.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Phụ kiện cửa trượt xoay |
| Dòng sản phẩm | Hawa Concepta III 25 Push |
| Chất liệu cửa | Gỗ |
| Kiểu lắp đặt | Infront/Vorfront |
| Tải trọng cửa | 6 – 25 kg |
| Chiều cao cửa | 1200 – 2200 mm |
| Chiều rộng cửa | 350 – 750 mm |
| Độ dày cửa | 18 – 26 mm |
| Phiên bản | Bên phải |
| Cơ chế mở | Push to Open |
| Số lượng con lăn | 2 con lăn |
| Hệ dẫn hướng | Vòng bi |




