]Ray trượt Slido F-Li21 2500mm Hafele 402.33.642 được thiết kế dành cho hệ cửa trượt treo trên với khả năng vận hành êm ái và chắc chắn. Sản phẩm phù hợp cho các hệ cửa gỗ hiện đại, hỗ trợ lắp đặt linh hoạt và tăng tính thẩm mỹ cho không gian nội thất.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế ray trượt trên hiện đại: Giúp hệ cửa vận hành nhẹ nhàng và giảm rung lắc khi sử dụng.
- Kết cấu nhôm chắc chắn: Tăng độ bền và khả năng chịu tải hiệu quả.
- Phù hợp cửa dày từ 16 – 25 mm: Đáp ứng đa dạng nhu cầu lắp đặt cửa trượt nội thất.
- Chiều dài ray 2.5 m: Thuận tiện cho nhiều kích thước cửa khác nhau.
- Cho phép lắp đặt bằng ép rãnh hoặc bắt vít: Hỗ trợ thi công nhanh chóng và linh hoạt.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ray trượt Slido F-Li21 2500mm Hafele |
| Mã sản phẩm | 402.33.642 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Danh mục | Đường ray đơn |
| Chiều dài | 2500 mm |
| Màu sắc/Hoàn thiện | Trống, dạng sóng |
| Kích thước | 16 x 13 mm |
| Vị trí lắp đặt | Phía trên |
| Phiên bản ray | Ray đơn |
| Đối với trọng lượng cửa | ≤40 kg |
| Chiều rộng cửa phù hợp | ≤1250 mm |
| Chiều cao cửa phù hợp | ≤2400 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 16 – 25 mm |
| Độ dày tối thiểu tấm mặt trên tủ | 19 mm |
| Vật liệu | Nhôm |
| Phù hợp cho | Häfele Slido F-Line, Slido Classic IF/MF/VF, Slido Design IF |
| Kiểu lắp đặt | Ép và dán vào rãnh 16 mm hoặc bắt vít bằng vít đầu chìm 3 mm |




