Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 106.70.290 |
| Dòng sản phẩm | H2380 |
| Chất liệu | Hợp kim kẽm (Zinc Alloy) |
| Màu hoàn thiện | Màu vàng (Gold brushed) |
| Kích thước | 136 x 28 mm |
| Khoảng cách lỗ khoan (CC) | 96 mm |
| Chiều rộng | 19 mm |
| Chiều cao | 1 1/8" |
| Kiểu lắp đặt | Bắt vít (For screwing on) |
| Ren vít | M4 |




