Tay nắm tủ Hafele 106.70.431 đen mờ mang phong cách thiết kế hiện đại với đường nét thanh mảnh, gọn gàng và tinh tế. Tông màu đen mờ giúp sản phẩm dễ dàng hòa hợp với nhiều kiểu nội thất khác nhau, đặc biệt phù hợp với không gian bếp, tủ quần áo hoặc hộc kéo theo phong cách tối giản và sang trọng.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế dạng thanh ngang 146mm, phù hợp cho cánh tủ vừa và nhỏ.
- Tông màu đen mờ hiện đại, dễ phối hợp với nhiều phong cách nội thất.
- Bề mặt hoàn thiện mịn giúp hạn chế bám vân tay và dễ vệ sinh.
- Chất liệu hợp kim kẽm giúp tăng độ bền và khả năng chịu lực tốt.
- Khoảng cách lỗ khoan 128mm tiêu chuẩn, thuận tiện khi lắp đặt hoặc thay thế.
- Kích thước cân đối, tạo sự hài hòa cho bề mặt tủ.
- Lắp đặt bằng vít M4 giúp cố định chắc chắn và an toàn.
- Thiết kế tối giản nhưng tinh tế, phù hợp không gian nội thất hiện đại.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | H2330 |
| Chất liệu | Hợp kim kẽm (Zinc Alloy) |
| Màu hoàn thiện | Đen mờ (Matt black) |
| Kích thước | 146 x 32 mm |
| Khoảng cách lỗ khoan (CC) | 128 mm |
| Chiều rộng | 9 mm |
| Chiều cao | 1 1/4" |
| Kiểu lắp đặt | Bắt vít M4 |




