Bếp từ âm Franke FMY 658 I FP BK 108.0613.587 thuộc dòng Mythos cao cấp, nổi bật với thiết kế mặt kính đen vát cạnh không viền sang trọng và công nghệ FlexPro toàn vùng nấu. Với kích thước 65 cm cùng khả năng linh hoạt cao, sản phẩm cho phép sử dụng nhiều nồi chảo cùng lúc mà vẫn đảm bảo hiệu suất tối ưu, phù hợp cho không gian bếp hiện đại và nhu cầu nấu ăn đa dạng.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế frameless (không viền), mặt kính đen hiện đại
- Công nghệ FlexPro cho phép sử dụng toàn bộ mặt bếp như một vùng nấu lớn linh hoạt
- 8 vùng nấu cảm ứng (Full Flexi), nhận diện vị trí nồi tự động
- Điều khiển cảm ứng trượt Slider + màn hình LCD hiển thị chữ dễ sử dụng
- 18 mức công suất + Booster, gia nhiệt nhanh và chính xác
- Tích hợp nhiều chế độ nấu thông minh (CookAssist, ProCook, giữ ấm, nấu chậm…)
- Tổng công suất lên đến 7.4 kW, đáp ứng nhu cầu nấu ăn cường độ cao
- Có khóa an toàn trẻ em, hẹn giờ và quản lý công suất
- Lắp âm hoặc lắp phẳng mặt đá linh hoạt
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | FMY 658 I FP BK |
| Mã sản phẩm (FUN) | 108.0613.587 |
| Loại sản phẩm | Bếp từ âm |
| Dòng sản phẩm | Mythos |
| Công nghệ | Cảm ứng từ (Induction) |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm / lắp phẳng |
| Mặt kính | Kính đen |
| Số vùng nấu | 8 (Full Flexi) |
| Công nghệ vùng nấu | FlexPro |
| Số mức công suất | 18 + Booster |
| Tổng công suất | 7.4 kW |
| Công suất Booster tối đa | ~1800 W/vùng |
| Điều khiển | Cảm ứng trượt + LCD |
| Tính năng | Timer, khóa trẻ em, CookAssist |
| Kích thước bếp | 650 x 510 mm |
| Điện áp | 220 – 240 V / 50 – 60 Hz |
| Lắp đặt | Âm bàn đá |




