Bếp từ kết hợp hút mùi âm bàn Franke FMY 839 HI 2.0 (340.0597.249) thuộc dòng Mythos cao cấp, là giải pháp “2 trong 1” tích hợp hoàn toàn giữa bếp từ và hệ thống hút mùi ngay trên mặt bếp. Với thiết kế kính đen phẳng lắp âm tinh tế, sản phẩm giúp tối ưu không gian, đồng thời mang lại trải nghiệm nấu ăn hiện đại, gọn gàng và đậm tính thẩm mỹ cho các căn bếp cao cấp.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bếp từ + hút mùi âm bàn (Mythos 2gether) tích hợp hoàn toàn
- Mặt kính đen cao cấp, lắp phẳng mặt đá (flush) sang trọng
- 4 vùng nấu + Bridge (Flexi) linh hoạt cho nồi/chảo lớn
- Điều khiển cảm ứng trượt Flex Touch Slider hiện đại
- Booster cho cả 4 vùng, gia nhiệt nhanh
- Tổng công suất bếp 7.4 kW, đáp ứng nấu ăn cường độ cao
- Hệ thống hút mùi tự động kích hoạt khi nấu
- Công suất hút tối đa ~700 m³/h
- 3 mức hút + 2 chế độ tăng cường (Intensive)
- Motor chống nước + khay hứng nước tràn, tăng độ an toàn
- Tích hợp các chức năng: Keep Warm, Melt, Stop&Go, Timer, khóa trẻ em
- Hiệu suất năng lượng cao A++ / A+++ (tùy thị trường)
- Yêu cầu bộ kit riêng cho xả hoặc tuần hoàn khi lắp đặt
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | FMY 839 HI 2.0 |
| Mã sản phẩm (FUN) | 340.0597.249 |
| Loại sản phẩm | Bếp từ kết hợp hút mùi |
| Dòng sản phẩm | Mythos |
| Công nghệ | Induction + Hob Extractor |
| Mặt kính | Kính đen |
| Số vùng nấu | 4 |
| Vùng Flexi (Bridge) | Có |
| Booster | 4 vùng |
| Tổng công suất bếp | 7.4 kW |
| Công suất hút | 245 – 700 m³/h |
| Số mức hút | 3 + 2 Intensive |
| Độ ồn | 51 – 72 dB |
| Điều khiển | Cảm ứng trượt (Flex Touch) |
| Tính năng | Keep Warm, Melt, Stop&Go, Timer, khóa trẻ em |
| Bộ lọc | Nhôm |
| Kích thước bếp | 830 x 520 mm |
| Điện áp | 220 – 240 V / 50 – 60 Hz |
| Hiệu suất năng lượng | A++ / A+++ |
| Lắp đặt | Âm / lắp phẳng mặt đá |




