Thông số kỹ thuật
| Loại máy | Điều hòa 1 chiều |
| Công suất làm lạnh | 12.000 BTU (1.5HP) |
| Diện tích sử dụng | 15 – 20 m² |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Gas sử dụng | R32 |
| Hẹn giờ | Có |
| Lưu lượng gió dàn lạnh | 600 / 500 / 400 m³/giờ |
| Độ ồn dàn lạnh | 42 / 36 / 24 dB |
| Độ ồn dàn nóng | 52 dB |
| Công nghệ tiết kiệm điện | I-saving |
| Nhãn năng lượng | 3 sao |
| CSPF | 3.6 |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Kích thước dàn lạnh | 76.1 × 29.5 × 20 cm |
| Khối lượng dàn lạnh | 8 kg |
| Kích thước dàn nóng | 70.3 × 45.5 × 23.3 cm |
| Khối lượng dàn nóng | 16 kg |
| Nguồn điện | 220 – 240V / 50Hz |
| Ống đồng (lỏng/gas) | 6 mm / 10 mm |
| Chiều cao lắp đặt tối đa | 10 m |
| Chiều dài ống tối đa | 20 m |




