Máy lạnh Casper Inverter 2 HP GC-18IS33 sở hữu công suất làm lạnh lớn 2HP, lý tưởng cho phòng diện tích từ 20–30m². Tính năng làm lạnh nhanh Turbo giúp bạn tận hưởng không khí mát lạnh chỉ sau 30 giây, đặc biệt hiệu quả trong những ngày nắng nóng.
Đặc điểm nổi bật
- Công suất làm lạnh 2HP: Phù hợp phòng diện tích 20–30m², làm mát hiệu quả cho không gian rộng.
- Làm lạnh nhanh Turbo: Chế độ thổi gió mạnh, làm mát chỉ trong 30 giây, tạo cảm giác mát lạnh tức thì.
- Thiết kế tối giản, dễ lắp đặt: Gam màu trắng nhã nhặn, cấu trúc Easy Care hạn chế ốc vít, tiết kiệm thời gian và chi phí lắp đặt.
- Môi chất lạnh R32: Hiệu suất làm mát cao, tiết kiệm năng lượng, thân thiện môi trường, không phá tầng Ozon.
- Dàn tản nhiệt Đồng mạ Vàng: Chống ăn mòn từ nước muối, mưa và các tác nhân khác, ngăn vi khuẩn, tăng tuổi thọ máy.
- Cảm biến nhiệt độ phòng thông minh: Tự động điều chỉnh nhiệt độ để tránh chênh lệch với môi trường và cơ thể, bảo vệ sức khỏe, hạn chế sốc nhiệt và cảm lạnh.
- Thanh lọc không khí: Lọc bụi thường, mang đến bầu không khí trong lành, sạch sẽ.
- Tự động làm sạch I-Clean: Chu trình đóng băng – rã băng – cuốn trôi bụi bẩn – sấy khô, ngăn nấm mốc và vi khuẩn, duy trì không gian sạch.
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện: Giảm điện năng tiêu thụ, làm lạnh đồng đều, êm ái và nhẹ nhàng.
Thông số kỹ thuật
| Loại máy | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter | Eco, Inverter |
| Công suất làm lạnh | 2 HP – 18.500 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | 20 – 30 m² (60 – 80 m³) |
| Độ ồn trung bình | 47 / 42 / 34 dB (dàn lạnh) và 54 / 53 / 52 dB (dàn nóng) |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Đồng mạ vàng |
| Loại Gas | R-32 |
| Tiêu thụ điện | 1,72 kWh |
| Nhãn năng lượng | 5 sao (Hiệu suất năng lượng CSPF 4.31) |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Inverter |
| Kích thước – Khối lượng dàn lạnh | Dài 94 cm – Cao 31,6 cm – Dày 22,4 cm – 12 kg |
| Kích thước – Khối lượng dàn nóng | Dài 70,9 cm – Cao 57 cm – Dày 28,5 cm – 23 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng – lạnh | 10 m |
| Kích thước ống đồng | 6,35 / 12,7 mm |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |




