Thông số kỹ thuật
| Loại máy | Điều hòa treo tường 1 chiều |
| Công suất làm lạnh | 12300 BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi hiệu quả | Từ 15m² đến 20m² |
| Thời gian bảo hành | 2 năm toàn máy, 5 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình | 37/33/28/20 dB |
| Loại Gas | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống đồng - Lá nhôm |
| Tiêu thụ điện | 1.24 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Econo, Inverter, máy nén Swing |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Streamer & phin lọc Enzyme Blue |
| Chế độ gió | Lên xuống tự động, trái phải chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh | 77.5 x 29.1 x 24.2 cm - 9 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng | 67.5 x 55 x 28.4 cm - 24 kg |
| Chiều dài ống đồng tối đa | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 12 m |




