Máy lạnh Daikin Inverter 1HP FTKB25ZVMV/RKB25ZVMV sở hữu thiết kế thanh lịch với tông trắng trang nhã, dễ dàng phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau. Không chỉ gây ấn tượng về ngoại hình, sản phẩm còn được trang bị loạt công nghệ làm lạnh hiện đại, khả năng tiết kiệm điện vượt trội cùng nhiều tính năng bảo vệ sức khỏe, mang đến trải nghiệm sử dụng tiện nghi và bền bỉ cho gia đình.
Thông số kỹ thuật
| Loại máy | 1 chiều |
| Công suất làm lạnh | 9.000 BTU (1HP) |
| Diện tích sử dụng | Dưới 15 m² |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Hẹn giờ | Có |
| Gas sử dụng | R32 |
| Công suất tiêu thụ | 930W |
| Nhãn năng lượng | 5 sao |
| CSPF | 5.38 |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Inverter |
| Độ ồn dàn lạnh | 36 / 32 / 27 / 19 dBA |
| Độ ồn dàn nóng | 46 / 43 dB |
| Công nghệ làm lạnh | Powerful |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống đồng |
| Kích thước dàn lạnh | 77 × 28.6 × 24.4 cm |
| Khối lượng dàn lạnh | 8 kg |
| Kích thước dàn nóng | 69.5 × 41.8 × 24.4 cm |
| Khối lượng dàn nóng | 19 kg |
| Nguồn điện | 220 – 240V / 50Hz |
| Chiều cao lắp đặt tối đa | 12 m |
| Chiều dài ống đồng tối đa | 15 m |




